ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วยครับ ลบกระทู้หรือหัวข้อไม่ได้เลย  (อ่าน 3438 ครั้ง)

tri

• บุคคลทั่วไป
ช่วยด้วยครับ ลบกระทู้หรือหัวข้อไม่ได้เลย ครับ
พอลบแล้วก็เป็น หน้าจอขาวๆออก มาคล้ายกับ about:blank ของ IE ครับ
รบกวนช่วยแนะแนวทางที่จะแก้ปัญหานี้หน่อยครับ

ปล. เพิ่มหัวข้อ หรือกระทู้ถามตอบ ทำได้ครับ
      ผมลอง ลบฟอรั่มหรือแคตาล็อก ก็ไม่ได้ครับ กดลบแล้วโชว์หน้าจอขาวเหมือนกันเลยครับ

ขอบคุณมากครับ