SMF Development > Fixed or Bogus Bugs

เวลา "เข้าสู่ระบบ" แล้ว SMF แจ้งว่า "รหัสผ่านไม่ถูกต้อง"

(1/1)

dang:
ใช้ SMF 1.1 RC2 เวลา "เข้าสู่ระบบ" แล้ว SMF แจ้งว่า "รหัสผ่านไม่ถูกต้อง" ทั้งๆที่มั่นใจว่ารหัสผ่านถูกต้อง
แต่พอป้อนรหัสเดิมอีกครั้งก็เข้าได้ครับ

TodRacing:
ได้ไป บริจ กะ อะไรรึเปล่าอ่ะคับ รึว่า login ที่หน้า บอร์ด เลย

dang:
login ที่หน้าแรกเลยครับ

TodRacing:
ใช้ โค๊ต นี้ เหรอคับ <?php ssi_login(); ?>

izone:
 ??? แล้วมีวิธีแก้ไขอย่างไรบ้างครับ เจอเหมือนกันเลย แนะนำด้วยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

ไปที่เวอร์ชันเต็ม