ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: vBulletin Version 3.5.3 โพสรูปไม่ได้ครับ, และ Shoutbox พิมไทยไม่แสดงครับ  (อ่าน 5290 ครั้ง)

63

• บุคคลทั่วไป
คือ แนบไปมันเป็นแบบตามรูปอ่ะครับ

แล้ว Shoutbox พิมไทยไม่แสดงครับ ไม่ส่งขึ้นอ่ะครับ แต่พิม อังกฤษ หรือตัวเลข ขึ้นนะครับ ไทยไม่ยอมขึ้น

ท่านใดพอรุ้บ้างครับ

ออฟไลน์ 300zx

• *
MiNi Truck Club

www.minitrucksclub.net

ออฟไลน์ noyne

• *
ชื่อไฟล์เป็นไทยแล้วมันอัพโหลดไม่ขึ้นเหรอคะ  :-\
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 1/03/06, 23:43:26 โดย noyne »