News > News

ดาวน์โหลดภาษาไทยสำหรับ SMF 1.1.3 (27/06/07)

<< < (13/14) > >>

merope:
ขอบคุณค่ะ

sinisa:
ขอบคุณมากจ้า

frank1994:
คุณไม่ได้รับอนุญาตให้เข้าไปในส่วนนี้ หรือ บอร์ดที่คุณเลือกไม่มีอยู่ในระบบ

mrmix:
test

siamcarp:

--- อ้างจาก: vadon ที่ 30/06/08, 09:45:16 ---ใครที่แก้ได้แล้ว 1.1.3 + ไทย + UTF-8  ลบกวน upload แล้วขอ links หน่อยคับ
จะได้โหลดกันได้ ทั้งบอร์ด ขอบคุณคับ -*-

--- ปิดอ้างถึง ---

หาทางแก้เอาเองจนได้หละครับ แบบงูๆปลาๆเหมือนกัน เข้าไปโหลดภาษาไทยตัวล่าสุดในเว็ป SMF เป็น Zip มาแตกไฟล์ครับ แล้วแก้ชื่อให้เหมือน ชื่อไฟล์ภาษาไทยตัวเก่าใน Server แล้วก็ upload ไป ใช้ได้ปรกติแล้วครับมึนซะทั้งอาทิตย์ โหลดเร็วขึ้นด้วยครับเมื่อแปลงเป็น UTF-8 แล้วครับ แวะเข้ามาเยือนเว็ปผมได้ www.siamcarp.com ครับ หวังว่าเพื่อนๆคงแก้ปัญหาปวดกบาลกับเรื่อง UTF นี้ได้ ตอนแรกก็งงอยู่นานจนลองหลายวิธีครับ แบบนี้ทีเดียวจบ โชคดีครับ  ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

ไปที่เวอร์ชันเต็ม