Other Forums Support > General Thai Support vBulletin

เมื่อสร้าง User Profile Fields แล้ว

<< < (2/3) > >>

TodRacing:
ขอบคุณมาก ครับ

ไม่ทราบว่า ใส่ แบบนี้ ถูก รึ เปล่า อ่ะคับ

--- โค้ด: ---<if condition="$post['field5']"><div>Tel. : $post[field5]</div></if>
--- ปิดโค้ด ---

ถ้า ใส่ แบบนี้ ถูก แล้ว แต่ มัย ของ ผม มันไม่ขึ้น อ่ะ  :'( :'( :'( :'(

djicrazy:

--- อ้างจาก: TodRacing ที่ 28/09/06, 09:37:56 ---ขอบคุณมาก ครับ

ไม่ทราบว่า ใส่ แบบนี้ ถูก รึ เปล่า อ่ะคับ

--- โค้ด: ---<if condition="$post['field5']"><div>Tel. : $post[field5]</div></if>

ถ้า ใส่ แบบนี้ ถูก แล้ว แต่ มัย ของ ผม มันไม่ขึ้น อ่ะ  :'( :'( :'( :'(

--- ปิดอ้างถึง ---
อ่าว ไมไม่ได้อ่ะครับ งงๆ ดูของผมนะ

--- โค้ด: ---<div class="smallfont" style="padding-left:25px">
&nbsp;<br />
<if condition="$post['joindate']"><div>$vbphrase[join_date]: $post[joindate]</div></if>
<if condition="$post['field2']"><div>$vbphrase[location_perm]: $post[field2]</div></if>
<if condition="$post['field5']"><div>Nick Name : $post[field5]</div></if>
<if condition="$post['age']"><div>$vbphrase[age]: $post[age]</div></if>
<div>
ผมก๊อบมาเผื่อๆนะครับ ดูตรง field5 เป็นอันที่ผมเพิ่มเอง เป็นชื่อเล่น
ตัวอย่าง : http://www.music4sharing.com/forum/showthread.php?p=3350#post3350

TodRacing:
คือ เมื่อ เรา ใส่ code นี้ ไป แล้วอ่ะคับ

--- โค้ด: ---<if condition="$post['field5']"><div>Nick Name : $post[field5]</div></if>

แล้ว เราต้อง ไป แก้ ไข ตรง อื่น อีก รึ เปล่า อ่ะคับ

เพราะ ผม ลอง เอา อันนี้

--- โค้ด: ---<if condition="$post['field5']"><div>Nick Name : $post[field5]</div></if>

ที่ copy มา จาก code ที่ คุณ ได้ ให้ ไว้ อ่ะคับ มันก็ ยังไม่ ยอม ขึ้น เลยอ่ะคับ จา ทำไง ดีอ่ะคับ

ไม่ทราบว่า เล่น msn ป่าวอ่ะคับ ถ้า เล่นยังไง เด๋ว ผม add ไป รึ จะ add มา ก็ได้คับ [email protected]

ขอบคุณล่วงหน้า ครับผม

ปล. เว็บ คุณ สวย ดีคับ ผม

TodRacing:
นี่อ่ะคับ

--- โค้ด: --- <div class="smallfont">
<if condition="$post['joindate']"><div>$vbphrase[join_date]: $post[joindate]</div></if>
<if condition="$post['field2']"><div>$vbphrase[location_perm]: $post[field2]</div></if>
                                        <if condition="$post['field5']"><div>Nick Name : $post[field5]</div></if>
<if condition="$post['age']"><div>$vbphrase[age]: $post[age]</div></if>
<div>

djicrazy:
เหอะๆ ผมก็ไม่เข้าใจเหมือนกันทำไมของคุณไม่ได้ ยังไงเอาไว้เราเจอกันในเอ็มค่อยว่ากันนะ

ผมอยากจะขอเข้าไปดูในส่วนของ admincp แต่ตรงนี้ต้องบอกเลยว่าคุณจะกล้าไว้ใจผมหรือเปล่า แต่ถ้าคุณกล้า
ผมแนะนำให้คุณแบ็คอัพ แล้วเปลี่ยนพาสเวิด หรือสร้างเม็มเบอร์ที่เข้าไปใน admincp ให้ผมอันนึงแล้วผมจะลองเข้าไปดูๆให้

ปล.ผมรัปประกันว่าผมไม่ทำบอร์ดคุณเจ๊งแน่นอน แล้วก็ไม่ทำการอื่นใดอันนอกเหนือจากปัญหานี้แน่นอน แล้วถ้าเสร็จเรื่องแล้ว คุณลบเม็มที่ว่าได้เลย

ถาม แล้วจะช่วยให้ฟรีๆทำไม หวังอะไร
ตอบ ไม่ได้หวังอะไรครับ ผมก็เคยมีปัญหาแล้วได้ท่าน ขอเอ่ยชื่อเลยท่านดุนยาช่วย ตอนนั้นผมก็กลัวๆ แต่ผมก็ได้รู้ครับว่าคนไทยจิตใจดีจริงๆ เค้าแก้ให้ผมและไม่ได้แตะต้องสิ่งอื่นๆใดๆทั้งสิ้นเลยครับ

ปล.ถ้ามีอะไรผิดพลาด คุณยินดีต่อว่าผมได้ ประจานได้เลยครับ นี่เว็บผม www.music4sharing.com ถ้าผมโกงอะไรคุณเข้าไปด่าได้เลย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

ไปที่เวอร์ชันเต็ม