Other Forums Support > General Thai Support vBulletin

เมื่อสร้าง User Profile Fields แล้ว

<< < (3/3)

สุรเชษฐ์:
เห็นมิตรภาพแบบนี้แล้วผมบอกตามตรงนะครับว่ารู้สึกดีมาก ๆ เลยครับ ความช่วยเหลืออย่างจริงใจ ทั้ง ๆ ที่เราก็เป็นเพียงแค่คนที่รู้จักกันผ่านตัวหนังสือ ผมดีใจครับที่ได้รู้จักทุก ๆ คน และขอขอบคุณผู้ที่สร้าง community แห่งนี้ขึ้นมา และผู้รู้ทั้งหลายที่เข้ามาให้ความรู้ ซาบซึ้งในน้ำใจของคนไทยครับ

djicrazy:
ก็ร่วมหัวจมท้ายด้วยกันแล้วหนิครับ (ถอยไม่ได้แล้วด้วย เหอะๆ ใช้ vb ไปแล้ว 555+)

TodRacing:
555 เปลี่ยนจาก smf มา ใช้ vb แล้ว เหมือนกัน ถอย กลับ ไม่ได้ แว้ว ค้าบบบ

NUTKABPOM:
เพิ่มใน postbit_legacy สิครับ ได้เลย  :D

TodRacing:
ขอบคุณมาก ค้าบบบ

ได้ แว้ว ค้าบบบบ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

ไปที่เวอร์ชันเต็ม