ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: มันขึ้น error แบบนี้ ทำยังไงดีคะ...  (อ่าน 1810 ครั้ง)

ออฟไลน์ jeabnop

• *
มันขึ้น error แบบนี้ ทำยังไงดีคะ...

Fatal error: Maximum execution time of 150 seconds exceeded in d:\ip1\pupreecha.com\forum\Sources\Subs.php on line 288

บรรทัดที่ 288 เป็นแบบนี้ค่ะ   $ret = mysql_query($db_string, $db_connection);  ต้องแก้ไขยังไงค่ะ

..........................

อีกคำถาม ตอนนี้ใช้ SMF 1.0.7 จะอัพเกรกมาเป็น thai-smf_1-1-rc3 ได้หรือเปล่า แล้วอัพเกรดอย่างไร
หลังจากเราดาวโหลด backup file ไว้แล้ว จะได้นามสกุล SQL พออัพเกรดแล้วเราจะเอาไฟล์นี้ไปไว้ที่ไหนเหรอค่ะ
ช่วยอธิบายหน่อย บางท่านตอบแบบสั้นๆ คนที่เพิ่งเริ่มทำก็ไม่ค่อยเข้าใจ ..

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14/11/06, 13:57:31 โดย jeabnop »