ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ตั้งค่าอนุญาตให้แนบไฟล์ได้แล้ว แต่ทำไมไม่เห็นปุ่มให้เลือกแนบไฟล์เลยคะ...  (อ่าน 2850 ครั้ง)

kung

• บุคคลทั่วไป
เข้าไป set ค่าตรงส่วน แก้ไขการอนุญาต>อนุญาตโดยกลุ่มสมาชิก
แล้วติ๊กถูกให้ตั้งกระทู้แนบไฟล์ได้ในทุกกลุ่ม แต่เวลาโพสตอบหรือตั้งกระทู้ใหม่
ก็ยังไม่เห็นมีส่วนที่ให้แนบไฟล์ได้อยู่ดีค่ะ

ต้องทำยังไงเพิ่มอีกเหรอคะ?

ออฟไลน์ zerohate

• *
ตรง ตั้งค่าไฟล์แนบ  โหมดแนบไฟล์: ได้เลือก เปิดระบบแนบไฟล์ทั้งหมด ยังครับ

จขกท

• บุคคลทั่วไป
เปิดเรียบร้อยแล้วล่ะค่ะ

แต่ว่า..อิอิ เจอข้อผิดพลาดของตัวเองแล้วล่ะค่ะ
เนื่องจากว่าไปใส่ค่า จำนวนสูงสุดของการแนบไฟล์แต่ละกระทู้ = 0
เพราะเห็นการ set ค่าของตัวอื่นๆ จะบอกว่าถ้าใส่ 0 ก็คือ ไม่จำกัดน่ะค่ะ

เง้อ..วางบั๊คตัวเองแท้ๆ เลย  :'(

ขอบคุณนะคะ