ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยหน่อยครับเกี่ยวกับการติดตั้งบน orgfree.com  (อ่าน 4151 ครั้ง)

ออฟไลน์ 42320135

• *
ช่วยผมหน่อยนะครับ ตามรูปเลยไม่รู้มันเกี่ยวกับ chmod 777 หรือเปล่าวถ้าเกี่ยวผมต้องทำยยังงัยครับถึงใช้งานได้ครับ

ออฟไลน์ KONKHON

• ==>KONKHON-ONLINE<==
  • *
    • KONKHON-ONLINE
ในโปรแกรม FTP ให้คลิ๊กขวาที่ โฟล์เดอร์ที่ต้องการทำให้เป็น 777  หรือบางคนอาจจะเรียกว่า chmod เป็น 777
หาคำว่า chmod หรือ Attributes  ในโปรแกรม File Zilla ใช้คำว่า File Attributes

แล้วก็ติ๊กถูกทั้งหมดเลยนะครับ ตามรูป

สำหรับโปรแกรม FTP อื่นก็ คล้ายกันอะครับ ลองหาๆ ดูหละกัน

ถ้ามีโอกาส และ ไม่ลืม จะเอา ของ Cute FTP มาโพสให้ครับ พอดี ตอนนี้ up ไฟล์ อยู่เลย จับภาพมาให้ดูไม่ได้

จัดการตามนี้เลยครับ รับรองได้ชัวว์ ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28/02/06, 13:20:53 โดย KONKHON »
==>KONKHON-ONLINE<==