ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมไม่มีช่องให้ลงทะเบียน......  (อ่าน 7562 ครั้ง)

ออฟไลน์ pupreecha

• *
ดิฉันสร้างเวปบอร์ดไว้   http://pupreecha.com/forum   

แต่ทำไม่มีให้เลือกว่า  เข้าสู่ระบบ   หรือ   ลงทะเบียน   

คือต้องการให้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น......ช่วยบอกหน่อยคะว่าต้องไปกำหนดตรงไหน..ยังไง...

ออฟไลน์ TinaCat

• Global Moderator
  • { Cat.Mazta }
    • JustUsers.net
Re: ทำไมไม่มีช่องให้ลงทะเบียน......
« ตอบ #1 เมื่อ: 18/10/05, 20:25:57 »
ไปดูที่เว็บมาแล้ว  เป็นโหมดบำรุงรักษาอยู่ไม่ใช่เหรอคะ??
แต่ก็เห็นมีปุ่มเข้าสู่ระบบกับปุ่มสมัครสมาชิกค่ะ
เอาโหมดบำรุงรักษาออก  ก็จะใช้งานได้ตามปกติค่ะ

Don't laugh everytime you win, but smile when you be a loser.

ออฟไลน์ pupreecha

• *
Re: ทำไมไม่มีช่องให้ลงทะเบียน......
« ตอบ #2 เมื่อ: 19/10/05, 12:46:10 »
เอาโหมดบำรุงรักษาออกแล้วคะ  แต่หน้าเครื่องของเรามันก็ยังคงไม่มีช่องให้เลือกว่า  เข้าสู่ระบบ   หรือ   ลงทะเบียน   อยู่ดีแหละคะ....แต่ลองให้น้องสาวเข้าเครื่องที่ทำงานเค้ามันก็มีช่องให้เลือกว่า  เข้าสู่ระบบ   หรือ   ลงทะเบียน   ก็เลยงงว่าทำไมหน้าจอของเราถึงไม่เหมือนเค้าหรือเพราะว่าเราเป็น Admin
แล้วจะทำยังไงให้เป็นหน้าจอที่เหมือนบุคคลทั่วไปที่เข้ามาดู...ถามเยอะไปหรือเปล่าเนี่ย....เป็นมือใหม่มากๆ เลย...ขอรบกวนด้วยนะคะ....
 :'( :'( :'(

ออฟไลน์ TinaCat

• Global Moderator
  • { Cat.Mazta }
    • JustUsers.net
« ตอบ #3 เมื่อ: 19/10/05, 14:06:29 »
ที่ไม่เห็นปุ่มที่ว่า  คงเป็นเพราะคุณยังอยู่ในระบบอยู่ค่ะ
มองเห็นปุ่ม ออกจากระบบ ใช่มั้ยคะ??
ถ้าใช่ก็ลองกดออกจากระบบดู  แล้วจะเห็นตามปกติแบบที่คนอื่นเห็นค่ะ

Don't laugh everytime you win, but smile when you be a loser.

ออฟไลน์ น้ำพริก

• เจ๊สั่งให้มาลุย
  • Full Member
    • www.korkwai.com
เครื่องของผมเมองห็นนะ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ออฟไลน์ КёngЯacing

• Administrator
ถ้าไม่เห็น คุณก็คลิกที่ปุ่ม ออกจากระบบสิ แล้วคุณจะเห็นเอง

หลังจากนั้น คุณจะเข้าใจว่าทำไมทีแรกมันไม่มี :)