ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ซงคัง ตัดผมสั้น เตรียมเข้ากรมรับใช้ชาติแล้ว!  (อ่าน 65 ครั้ง)

ออฟไลน์ skyzy.z88

• Hero Member
ซงคัง ตัดผมสั้น เตรียมเข้ากรมรับใช้ชาติแล้ว!
แฟนๆ ใจหาย! พระเอกหนุ่มสุดฮอต ซงคัง เตรียมเข้ากรมรับใช้ชาติในวันที่ 2 เมษายนนี้ โดยเจ้าตัวได้โพสต์ภาพตัดผมสั้นผ่านทางอินสตาแกรม พร้อมแคปชั่นสุดน่ารักว่า "เดี๋ยวผมจะกลับมานะครับ!!!"
ซงคัง มีผลงานซีรีส์โด่งดังมากมาย อาทิ My Demon และ Sweet Home ซีซั่น 2 ซึ่งซีรีส์ทั้งสองเรื่องได้ออกอากาศส่งท้ายแฟนๆ ก่อนที่เขาจะเข้ากรม

แฟนๆ รอส่งกำลังใจให้ซงคัง และรอคอยการกลับมาอย่างแข็งแรงและปลอดภัยในอีก 18 เดือนข้างหน้า
กำหนดการ ซงคัง เข้ากรม:

• เข้ากรม: 2 เมษายน 2567
  • ออกจากกรม: 1 ตุลาคม 2570

#ซงคัง #เข้ากรม #SweetHome #MyDemon

Tags : ดราม่าออนไลน์