Other Forums Support > General Thai Support vBulletin

จะทำยังไงให้ รูปที่ upload ไปนันโชว์ เลยครับ

(1/1)

rongsak:
พอดีผมต้องการจะให้รูปที่ upload ไปนั้นสามารถโชว์ได้ในกระทูเลยไม่ต้องคลิกแล้วถึงจะโชว์ครับ รบกวนหน่อยครับ เพราะตอนนี้ติดเรื่องนี้เรื่องเดียวครับ

КёngЯacing:
เข้าไปที่ vBulletin Options
Message Attachment Options
View Attached Images Inline เลือก Yes
Enable Thumbnails ให้เลือก No (ถ้าไม่ต้องการใช้ย่อรูปถ้ารูปใหญ่เกินไป ให้ตัวเลือกนี้)

300zx:
ตามนั้นเลย

TodRacing:
เพิ่ง หัดเล่น งง มั่กๆ  ??? ??? ???

ดูแร้ว จา edit ไรก็ ยากกว่า smf เย๊อะ เรยอ่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

ไปที่เวอร์ชันเต็ม