SMF Support > Install and Upgrade Help

แก้อย่างไรครับ : ภาพของตัวเอง มันจะซ้ำแล้วยาวทำให้เลปืองเนื้อที่บอร์ดนะครับ

(1/1)

kunaza:
มันวนซ้ำนะครับ แต่ว่ามันเป็นภาพเดียวนะ
อย่างด้านล่างนะครับ ต้องแก้ที่ Code ไหนครับ มันเป็นภาพของ Staradmin นะครับ

pang207:
รูปของคุณมันใหญ๋ไปครับ ลองสังเกตุจากเวบนี้ดูมันจะเป็นแค่รูปดาว1ถึง5ดาว ตามตำแหน่ง
 แต่ของคุณรูปมันใหญ่แถมตำแหน่งStaradmin มีต้องมีตั้ง 4 อัน มันเลยไล่ลงมาข้างล่างแทน

1.วิธีแก้คือ ย่อให้มันเป็นขนาดเล็ก
2.หรือไปแก้ใน แก้ไขกลุ่มของสมาชิก จำนวนดาวให้มันน้อยลง มันจะได้ไม่ไล่ลงมาข้างล่าง

แต่ถ้าคุณไปแก้ที่โค้ดมันจะมีปัญหาภายหลังตามมาครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

ไปที่เวอร์ชันเต็ม