SMF Support > Install and Upgrade Help

เกี่ยวกัยการส่งเมล์ตอนสมัครสมาชิก

(1/1)

Mr.K`:
คือว่าเวลามีสมาชิกมาสมัครเป็นสมาชิกอ่ะครับ    จะมีข้อความตอบไปหาสมาชิกว่าได้เป็นสมาชิกแล้ว แต่ในข้อความนั้นสมาชิกไม่สามารถที่จะอ่านเป็นภาษาไทยได้
แต่ถ้าadminส่งมาทางwebmailเองสามารถที่จะอ่านเป็นภาษาไทยได้ไม่สามารถว่าต้องแก้ยังไงบางครับ

อีกข้อครับ เวลาเราโฟสไฟล์แล้วไม่สามารถว่าจะทำยังไงให้ หัวข้อที่เราโฟสมีสัญญาลักบอกว่าหัวข้อนี้มีไฟส์โฟส  ต้องทำยังไงครับ

อีกข้อครับถ้าเราอย่างให้ฟอรัสเรามีหน้าเวปจะเอาพวกnukeหรือใช้ตัวไหนมาเชื่อต่อได้บางครับบอกวิหน่อยครับ

ขอบคุณมากๆๆครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

ไปที่เวอร์ชันเต็ม