SMF Support > Install and Upgrade Help

ผมจะลง Flash Chat อะครับ Files uploaded in binary mode ไอ้ตรงเน้ยมันขึ้นว่า No

(1/1)

GaNg-DeK-ZeeD:
ผมจะต้องแก้ไขยังไงเหรอครับ   อันอื่นๆๆๆผมทำให้มันเป็น Yes ได้แล้วครับ  เหลือแค่อันเดียวตรงคำว่า Files uploaded in binary mode (MD5 fcb2d15c02e5eaa39df0348745fc4269)  อันเนี้ยอันเดียวและคำที่มันขึ้นว่า No มันเป็นอะไรเหรอครับ  แล้วผมต้องทำยังไงเหรอครับถึงจะสามารถแก้ไขมันได้

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

mckie:
เป็นเหมือนกันครับ รบกวนช่วยตอบทีอยากเล่นใจจะขาดแล้ว

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

ไปที่เวอร์ชันเต็ม