ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมจะลง Flash Chat อะครับ Files uploaded in binary mode ไอ้ตรงเน้ยมันขึ้นว่า No  (อ่าน 2737 ครั้ง)

ออฟไลน์ GaNg-DeK-ZeeD

• *
ผมจะต้องแก้ไขยังไงเหรอครับ   อันอื่นๆๆๆผมทำให้มันเป็น Yes ได้แล้วครับ  เหลือแค่อันเดียวตรงคำว่า Files uploaded in binary mode (MD5 fcb2d15c02e5eaa39df0348745fc4269)  อันเนี้ยอันเดียวและคำที่มันขึ้นว่า No มันเป็นอะไรเหรอครับ  แล้วผมต้องทำยังไงเหรอครับถึงจะสามารถแก้ไขมันได้

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

ออฟไลน์ mckie

• *
    • เว็บผมเอง
เป็นเหมือนกันครับ รบกวนช่วยตอบทีอยากเล่นใจจะขาดแล้ว
the club of music remix