ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: การอนุญาติ ให้โชว์หัวข้อกระทู้ทุกอย่าง แต่บุคคลทั่วไป คลิกอ่านแล้วให้ใส่ login:  (อ่าน 2115 ครั้ง)

ออฟไลน์ sles

• *
ประมาณว่า ต้องการโชว์หัวข้อกระทู้ทุกอย่างปกติ  แต่ผู้ใช้ทั่วไปไม่สามารถอ่านได้ (แต่มองเห็นทุกหัวข้อ) จะอ่านได้ต้อง Login เข้าไปก่อน.  SMF ตั้งค่าการอนุญาติได้ไหมครับ

ตอนนี่ผมทำอยู่  มันปิดหัวข้อกระทู้ไปเลย  พอ Login ถึงแสดง (รู้สึกไม่ work)

ออฟไลน์ laislabonita

• *
เราเคยอ่านเจอ...ต้องลง mod  hide post ค่ะ เลือกได้ว่า ข้อความที่ซ่อนจะแสดงได้ต่อเมื่อ login หรือ ขอบคุณ ประมาณนี้ค่ะ  แต่ใช้ไม่ได้กับ v.1.1.8 นอกนั้นได้หมด  :'(