ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: จะเปลี่ยนชื่อ forum ได้ยังไงคับ  (อ่าน 2326 ครั้ง)

ออฟไลน์ refresh

• *
ตอน install ผมไม่ทันได้ตั้งชื่อ forum อะครับ
ชื่อเลยเป็น "My community"

จะเข้าไปแก้ไขที่ไหนได้ครับ วานผู้รู้ช่วยตอบที่ครับ

ออฟไลน์ stepx

• *
Re: จะเปลี่ยนชื่อ forum ได้ยังไงคับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 11/04/09, 11:21:29 »
1.เข้าสู่ระบบ

2.ผู้ดูแล

3.ค่าต่างๆของระบบ

4.เปลี่ยนชื่อฟอรั่มที่คุณต้องการ

5.save

ออฟไลน์ refresh

• *
Re: จะเปลี่ยนชื่อ forum ได้ยังไงคับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 11/04/09, 12:17:48 »
ขอบคุณมากคร้าบ

แ้ก้ได้แล้ว  ;)