ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถามเรื่องเมล์ที่ส่งจากบอร์ด smf !!! มันอ่านไม่ออกอ่ะครับ  (อ่าน 1887 ครั้ง)

ออฟไลน์ chineseboy

• *
สวัสดี GuRu ทุกท่านอีกรอบน่ะครับ
    ผมเกิดปัญหาเรื่องของการส่งเมลจากบอร์ด smf ไปยังเมลของสมาชิก บอร์ดของผมเป็น 1.1 rc3 มันมีปัญหาตรงที่ว่าเวลาเราส่งเมลไปหาสมาชิกของเรา โดยเนื้อหาเป็นภาษาไทย แต่สมาชิกของเว็บผม กลับได้รับเมลเป็นภาษาอะไรก็ไม่รู้ GuRu ท่านใดทราบกรุณาบอกวิธีการแก้ไขหน่อยเถอะครับ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18/06/07, 22:57:13 โดย chineseboy »