ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมส่ง E-mail ยืนยันสมาชิกหรือ E-mail ข่าวสาร เป็นภาษา สระ เอ หมดเลย  (อ่าน 2195 ครั้ง)

ออฟไลน์ PpkOnline

• *
ผมส่ง E-mail ยืนยันสมาชิกหรือ E-mail ข่าวสาร เป็นภาษา สระ เเเเเเเเเเเเเเเ เเเเเเเเเเเเเเเเเเเเเเเเเเ เเเเเเเเเเเเเเเเเเเ ยกเว้นภาษาอังกฤษจะอ่านได้ถ้าส่งมาในข้อความภาษาไทย จะเป็น สระหมดเลย มีวิธีแก้ไขไหม๊ครับ และแก้ไขอย่างไรหรอครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ saifa

• *