SMF Support > Install and Upgrade Help

ติดตั้ง SMF ที่ www.orgfree.com แล้วสร้าง User ไม่ไครับ

(1/1)

scorpion:
Sorry, a member is already registered with that username and/or password.

A new account has not been be created.

pang207:
ที่ขึ้นอย่างในรูปเพราะว่าคุณใช้ฐานข้อมูลของเดิมใช่ปะครับ  ถ้าใช้ กด ฟอรั่มที่ติดตั้งใหม่ แล้วใช่ login กับพาสเวิดเดิมได้เลยจ้า

singh:

--- อ้างจาก: pang207 ที่ 11/03/07, 13:26:26 ---ที่ขึ้นอย่างในรูปเพราะว่าคุณใช้ฐานข้อมูลของเดิมใช่ปะครับ  ถ้าใช้ กด ฟอรั่มที่ติดตั้งใหม่ แล้วใช่ login กับพาสเวิดเดิมได้เลยจ้า

--- ปิดอ้างถึง ---
ก็เป็นอย่างที่คุณ pang207 บอกไปง่ะคับ ::)

thos123:
จะถามว่าใส่ค่าตรง  setting อย่างไรครับ ของ mysql database setting อะครับ พอดีลองใช้ host นี้เหมือนกันอะครับ
ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

ไปที่เวอร์ชันเต็ม