SMF Development > SMF Coding Discussion

ช่วยด้วยครับ อยากให้ ตัวหนังสือใหย่ขึ่นนะคร้าป...

(1/1)

Os555:

คือว่าผมเป็นคนลาวนะคัรบ แล้วเพื่อนผมก่อได้เอา SMF ไปแปลเป็นลาวไปบางสว่น แต่ว่า ตัวหนังสือของมันออกมา ตัวเล็กมาก ผมจะแก้ที่ไหนดีอะครับ ช่วยที่

แบบในรูบนะ ท่าน
ขอบใจหลายๆๆ :)

HackPro:
แก้ไขรูปแบบ Font ใน style.css ของธีมที่ใช้อยู่ครับ

ผมไม่รุ้ว่าลาวเค้าใช้ Font อะไรกัน

pnom:
อิอิ  โอส เอ๋ย เจ้ามาหาตัวช่วยอยู่แถวนี้เอง หวา
เอาเว็บของพะนมสินมาโชว์ด้วย อิอิ

TinaCat:
Font ลาวน่ารักจังแฮะ

mack:
เหอะๆๆๆ ทำมัยไม่ถามผมล่ะ Os555 คนลาวด้วยกันแต่กลับไม่ยอมถาม  :o :o

เรื่องแค่นี้มันไม่ยากเท่าไรน่ะ :P

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

ไปที่เวอร์ชันเต็ม