ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอทราบการวาง 10 กระทู้หน้าเว็บโดยมีจำนวนอ่านและตอบค่ะ  (อ่าน 3364 ครั้ง)

ออฟไลน์ dokmai

• *
จากหัวข้อค่ะ อยากทราบโค๊ดที่ต้องแทรกลง เพื่อให้การแสดง 10 กระทู้หน้าเว็บ
นอกจากจะมีชื่อบอร์ด ชื่อกระทู้ ชื่อผู้ตั้งหรือตอบคนสุดท้ายแล้ว อยากให้มี ในวงเล็บจำนวนผู้อ่านและตอบด้วยค่ะ
เช่น [General Thai Support] ขอทราบการวางกระทู้  โดย ดอกไม้ (10/2)

แบบนี้แหละค่ะ ขอความกรุณาด้วยค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

ออฟไลน์ Mean1234

• Sr. Member
เว็บที่ดีที่สุด 755m by lnwasi
« ตอบ #1 เมื่อ: 11/03/23, 22:27:05 »
เว็บที่ดีที่สุด 755m by lnwasia เป็นอีกหนึ่งตัวเลือกที่ยอดเยี่ยมสําหรับทุกคนที่กําลังมองหาเว็บไซต์การพนันออนไลน์ที่มีความเชื่อถือได้และมีชื่อเสียง และมีทีมงานที่ดูแลสนับสนุนลูกค้า พร้อมให้ความช่วยเหลือในทุกปัญหาหรือข้อสงสัย ได้อย่างรวดเร็ว 24 ชั่วโมง 755m by lnwasia สามารถเล่นบนมือถือได้แล้ว ทั้งระบบ ios และ android สะดวกยิ่งขึ้น