Other Forums Support > General Thai Support vBulletin

อยากให้รูปส่วนตัว เล่นไฟล์รูปที่เป็น GIF animation ได้อะครับ

(1/1)

SkyNet:
 อยากให้รูปส่วนตัว เล่นไฟล์รูปที่เป็น GIF animation ได้อะครับ ไม่ทราบว่าต้อง set ตรงไหน ใครรู้ช่วยตอบที่นะครับ ขอบคุณครับบบ ;D

thaiscooter:
GIF animation ที่เป็นภาพเคลื่อนไหว ถ้าใช้ GD ย่อแล้ว จะไม่สามารถเคลื่อนไหวได้ ควรย่อให้ไม่เกินขนาดที่ตั้งไว้ก่อน ค่อย อัพโหลดขึ้นไป

SkyNet:
ขอบคุนครับ คุน  thaiscooter ???

แจ็คกี้:

--- อ้างจาก: thaiscooter ที่  6/03/06, 20:46:03 ---GIF animation ที่เป็นภาพเคลื่อนไหว ถ้าใช้ GD ย่อแล้ว จะไม่สามารถเคลื่อนไหวได้ ควรย่อให้ไม่เกินขนาดที่ตั้งไว้ก่อน ค่อย อัพโหลดขึ้นไป

--- ปิดอ้างถึง ---
ใช่ครับ ผมก้หาอยู่ตั้งนาน ก็ไม่คิดว่าจะอยู่ตรงนี้  ::)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

ไปที่เวอร์ชันเต็ม