ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำ........ด้วยครับ.  (อ่าน 4325 ครั้ง)

taywa

• บุคคลทั่วไป
ช่วยแนะนำ........ด้วยครับ.
« เมื่อ: 12/02/06, 14:23:17 »
รบกวนครับถ้าต้องการ....นำหนังสั้นขึ้นบน...web..ที่กระทู้แบบนี้ต้องทำอย่างไรครับ..เกี่ยวกับ..นามสกุลหรือเปล่า...ต้องไปฝากไว้ที่ไหนหรือไม่ครับ...ความยาวไม่เกินเท่าไหร่.......รบกวนด้วยครับ.......แล้วถ้าจะนำ macromedia flash ขึ้นบน web board ทำได้อย่างไรครับ...   rc web bluebird club