SMF Development > SMF Coding Discussion

ตอบด่วน ของ justusers.net

(1/1)

loeiweb:
วันนี้เข้าไปเว็บ ...  justusers.net  มานะครับ .. ตอนเราเปิดกระทู้มาอ่าน เห็น  ตอบด่วน อยู่ล่างสุดเลย ... เห็นแล้วชอบมากๆๆ  มีวิธีการติดตั้ง ยังไงครับผม   ขอบคุณค๊าบบ

DtTvB the CoderZ [School]:
อยูที่โรงเรียน เลยไม่ได้ล๊อกอินครับ
น่าจะเป็นตรง ส่วนของผู้ดูแล หรือไม่ก็ตรง ข้อมูลส่วนตัวครับ

น้ำพริก:
การเปิดการใช้ เมนูตอบด่วน(หมายเหตุ เมนูนี้ทางsmf ได้ลงไว้ให้ใช้งานอยู่แล้วไม่ต้องไปลงmod เพิ่มเติมแต่อย่างใด)
วิธีการเปิดใช้งานเมนูตอบด่วน
1 เข้าไปตั้งค่าที่ ข้อมูลส่วนตัว
2. ไปยังเมนู ปรับแต่งธีมและการวางรูปแบบ
3 ใช้การตอบด่วนในหน้าที่แสดงหัวข้อ: ใช้ดรอบดาวน์เมนู เลือกอันที่ชื่อว่า แสดงปกติเปิด
ถ้าท่านนึกไม่ออกก้อให้ดูตามรูป
ปล.หากไม่ได้ตามนี้ ก้อย้อนกลับไปทำตั้งแต่บรรทัดแรก

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

donnpipop:
ตอบด่วน มันเอาไว้ทำไรเหรอครับ  ??? ??? ???

น้ำพริก:
อีกนิดเดียวก้อจะถึงอยู่ละ น่าจะลงมาอีกนิดนึง

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

ไปที่เวอร์ชันเต็ม