SMF Support > Install and Upgrade Help

ไม่สามารถแก้ไขค่าได้เนื่องจากไฟล์ Settings.php สามารถอ่านได้อย่างเดียว

(1/1)

แนะนำหน่อยค่ะ:
ไม่สามารถแก้ไขค่าได้เนื่องจากไฟล์ Settings.php สามารถอ่านได้อย่างเดียว
มันเป็นยังไง ช่วยด้วย
ทำไงดี

КёngЯacing:
ใช้โปรแกรม FTP เข้าไป chmod ให้เป็น 666 (จากปกติ 644)

bb:

--- อ้างจาก: КёngЯacing ที่  9/12/05, 19:47:05 ---ใช้โปรแกรม FTP เข้าไป chmod ให้เป็น 666 (จากปกติ 644)

--- ปิดอ้างถึง ---

ไดเรคทอรี่ของธีมมาตราฐานผิด ถ้าคุณต้องการแก้ไขคลิกที่ข้อความนี้

แก้ไข path ถูกแล้วทำไมยังขึ้น อีกคะ

แนะนำหน่อย พอดีย้าย host ไหม่

TinaCat:
คุณแก้ไขเป็น Path ไหนเหรอคะ??
อาจจะยังมีผิดน่ะค่ะ  ถึงได้มีข้อความนี้เตือนขึ้นมา
ถ้าให้ดี  ขอลิงค์เว็บด้วยค่ะ
จะได้เช็คดูปัญหาได้

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

ไปที่เวอร์ชันเต็ม