ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: เกี่ยวกัยการส่งเมล์ตอนสมัครสมาชิก  (อ่าน 2619 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mr.K`

• สักวันเราจะรุ้งFastHunter.Net
  • *
  • ทิ้งกูมึงตาย
    • เวปไซค์สำหรับคนรักความแรงมอเตอร์ไซค์แบบDrag Bike
คือว่าเวลามีสมาชิกมาสมัครเป็นสมาชิกอ่ะครับ    จะมีข้อความตอบไปหาสมาชิกว่าได้เป็นสมาชิกแล้ว แต่ในข้อความนั้นสมาชิกไม่สามารถที่จะอ่านเป็นภาษาไทยได้
แต่ถ้าadminส่งมาทางwebmailเองสามารถที่จะอ่านเป็นภาษาไทยได้ไม่สามารถว่าต้องแก้ยังไงบางครับ

อีกข้อครับ เวลาเราโฟสไฟล์แล้วไม่สามารถว่าจะทำยังไงให้ หัวข้อที่เราโฟสมีสัญญาลักบอกว่าหัวข้อนี้มีไฟส์โฟส  ต้องทำยังไงครับ

อีกข้อครับถ้าเราอย่างให้ฟอรัสเรามีหน้าเวปจะเอาพวกnukeหรือใช้ตัวไหนมาเชื่อต่อได้บางครับบอกวิหน่อยครับ

ขอบคุณมากๆๆครับ
ซะตาฟ้าลิขิต แต่ชีวิตนะของกู