ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: เเนะนำ Web เก่าครับเเค่ Domain ใหม่  (อ่าน 2706 ครั้ง)

ออฟไลน์ frank

• *
www.thaiamnat.com

Website Thaiamnat.com นี้ผมทำขึ้นมาเพื่อเผยเเพร่ความรู้อันมีอยู่เพียงเล็กน้อยของผมเอง T-T
โดยผมไม่ได้เน้นให้เว็บออกมาสวยงามเเต่จะเน้นข้อมูล,ความรู้มากกว่า ข้อมูลใน Website Thaiamnat.com
นี้เป็นเรื่องของ Network,LinuxOS,Computer,ConfigRouter,Server,Wireless,IT หรือเเม้เเต่เป็น
จุดนัดพบของผู้ใช้คอมพิวเตอร์เพื่อเเลกเปลี่ยนความรู้ เเละเป็นชุมชน Open Source ของคนอำนาจเจริญเอง
ยังไงตอนนี้บทความยังน้อยอยู่นะครับเพราะยังทำอยู่คนเดียวเเละนี้ก็ยังเป็น Web ใหม่อยู่คงต้องให้เวลากัน
อีกหน่อยนะครับ สุดท้ายก็ต้องขอขอบคุณผู้สนใจหรือเเวะมาทุกๆท่านครับ........frank

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]