ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนนี้ใช้ipbอยู่อ่ะค่ะแต่อยากเปลี่ยนเปนSMFค่ะขอถามซักเล็กน้อยค่ะ  (อ่าน 2407 ครั้ง)

ออฟไลน์ view

• *
ถ้าตอนนี้ใช้ ipb อยู่

อยากเปลี่ยนเปน SMF

จะดึงข้อมูลเก่าจาก ipb มาได้ไม้คะ

ถ้าได้แล้วทำยังไงคะ ขอความช่วยเหลือจากผู้รู้ทุกๆท่านด้วยค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะ

ออฟไลน์ Riryoku

• Jr. Member
  • **
จะใช้ต้องทำการแปลงฐานข้อมูลครับ ถ้าจะเอาสคริปต์แปลง db ให้ลองไปดูที่คอมมิวนิตี้ของ SMF ที่ Official site ของเขาเลยครับ

ออฟไลน์ An_ant

• Jr. Member
  • **
ถ้าตอนนี้ใช้ ipb อยู่

อยากเปลี่ยนเปน SMF

จะดึงข้อมูลเก่าจาก ipb มาได้ไม้คะ

ถ้าได้แล้วทำยังไงคะ ขอความช่วยเหลือจากผู้รู้ทุกๆท่านด้วยค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะ

ความเห็นส่วนตัวผม..
No. 1 is vb
No. 2 is ipb