ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: เราสามารถที่จะเปลี่ยนหัวข้อที่ระบุชื่อและสถานะของเราที่อยู่ในแนวตั้งในหน้าเวปบอด  (อ่าน 1772 ครั้ง)

ออฟไลน์ jukkit191

• *
เราสามารถที่จะเปลี่ยนหัวข้อที่ระบุชื่อและสถานะของเราที่อยู่ในแนวตั้งในหน้าเวปบอร์ดเป็นให้อยู่ในแนวนอนได้หรือไม่อ่ะ

แบบนี้อ่ะ

เห็นป่ะว่า ชื่อและสถานะที่ระบุของเราในบอร์ดจะอยู่ในแนวตั้ง แต่ถ้าเราอยากจะปรับให้อยู่ในแนวขวางแบบรูปที่ 2 เราสามารถทำได้ไหมอ่ะ

ท่านใดสามารถช่วยได้ บ้าง คือว่า ผมต้องโพสรูปขนาดใหญ่ ถ้าในแบบกรณีที่ 1 มันเห็นรูปได้ไม่เต็มอ่ะครับ แต่ถ้าแบบที่ 2 มันเห็นได้เต็มจอกว่า ถ้าแก้ไขไม่ได้ ท่านใด พอจะมีทีมในลักษณะแบบที่2บ้าง ที่มีหัวและชื่ออยู่ในแนวนอน ช่วยหน่อยน่ะครับ