ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: มีปัญหานิดหน่อยครับ ตามรูปที่แนบมาด้วย  (อ่าน 2194 ครั้ง)

ออฟไลน์ giggock

• *

ไม่ทราบว่าต้องไปแก้ตรงไหน หาไม่เจอสักที อ้อ..แล้วผมเข้าศูนย์จัดการแพ๊คแกจไม่ได้เลย มันขึ้น error เลยไม่มีลูกเล่นอะไรมากในบอร์ด พอมีวิธีแก้ไหมครับ โฮสที่ใช้ไม่ค่อยดี ไม่รองรับภาษาไทยเท่าไหร่ ทำให้อัปเกรดไม่ได้ พอแนะนำโฮสไทยดีๆๆที่ไวๆจุพื้นที่ได้เย๊อะไหมคับ ราคาไม่เกี่ยง ช่วยแน๊ะนำด้วย