ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: เกิด error ตรงนี้ครับ ไม่รู้ว่ามีใครเจอบ้างหรือยัง  (อ่าน 3910 ครั้ง)

ออฟไลน์ avalance

• *
คือผมก็โหลดตัว php ที่แก้บั๊กการเพิ่มกลุ่มมาแล้วนะครับ แต่ผมยังเห็นว่า มันยังเกิด error ตรงนี้อยู่อีก

ฐานข้อมูลผิดพลาด: You have an error in your SQL syntax near ' '')' at line 4
ไฟล์: c:\appserv\www\vboard\Sources\ManageMembergroups.php
บรรทัด: 264
?action=membergroups;sa=add

คือ มันอยู่ตรงที่เมนู ติดตามผู้ใช้งาน น่ะครับ

มีใครพอทราบบ้างครับ ขอบคุณครับ