SMF Support > General Thai Support

เข้าบอร์ดผ่านเน็ต แต่ให้ใส่พาส แก้ไขยังไงครับ

<< < (3/3)

TUMMAN:
โอ้ว ..กะไว้แล้ว T T ไม่มีวิธีอื่นแล้วช่ายมะครับ..

TUMMAN:
ตอนนี้ ปัญหาคือ ลองเปลี่ยน permissions ของโฟล์เดอร์ forum ที่จะเข้าถึงแล้ว กลับมองไม่เห็นบอร์ดครับ และที่แน่ๆ ถ้าใส่พาส และ ยูสเซอร์ ให้ผ่านเข้าบอร์ดได้จากเครื่องอื่น ก้อเข้าได้ แต่บอร์ดจะไม่โชว์หมด มีเทมบางตัวที่มองหาใน localhost อยู่ไม่มองผ่านเวป ...ผมใช้เวป no-ip อะครับ รบกวนละครับท่านใครรู้ช่วยทีครับ โพสเยอะเด๋วรกบอร์ดครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

ไปที่เวอร์ชันเต็ม