ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

โพลล์

ถามเรื่องฟร้อน และอื่นๆ

ทำได้
0 (0%)
ไม่ได้
0 (0%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 0

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องฟร้อน และอื่นๆ  (อ่าน 1819 ครั้ง)

ออฟไลน์ pomlovepom

• *
ถามหน่อยครับ ทำไม รูป1 ฟร้อนผม ไม่เหมือนแบบในเว็ปทั้งๆ ที่ ผมลงตามที่ เวปบอกนะครับ
แล้วข้อ 2 ในรูป ทำยังไง ถึงจะมีครับ
ส่วน ข้อ 3 แก้ธีม smf ยังไงค

ข้อ 4 กระทู้เมื่อเร็วๆ ทำยังไงครับผม  ขอโทษนะครับ ที่  ถามยาว มาก

ยังไง รบกวนช่วยตอบหน่อยนะครับ ผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2/03/08, 20:18:37 โดย pomlovepom »