News > News

Happy New Year 2006 พร้อมกับดาวน์โหลด SMF 1.1 RC2 ภาษาไทย

<< < (8/10) > >>

มือใหม่:
เราอยากถามว่าเมื่อดาว์โหลดมาแล้วต้องทำยังไงต่อ ต้องเปลี่ยนแปล และก็อัพโหลดที่ไหน... มีใครรู้ที่จดโดเมนดีช่วยแนนำด้วยนะ ขอบใจ...

system_ba:
ขอบคุณ จะลองดูดรับ

ruti:
นำ Manual.thai.php วางไว้ที่โฟร์เดอร์ใด

TinaCat:

--- อ้างจาก: ruti ที่ 28/05/06, 13:13:12 ---นำ Manual.thai.php วางไว้ที่โฟร์เดอร์ใด

--- ปิดอ้างถึง ---

เอาไฟล์ Manual.thai.php ไปไว้ที่ Themes/default/languages ค่ะ

ton2002:
ทำไม File Help.template.php มันไม่ได้เป็นภาษาไทยนะครับผม

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

ไปที่เวอร์ชันเต็ม