ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: เปลี่ยน Theme แล้วปุ่มหลายๆปุ่มหายไป ...แก้ไขยังไงดีค่ะ  (อ่าน 2685 ครั้ง)

ออฟไลน์ Dekdoy

• *
ลองเปลี่ยน Theme ดูแล้วปรากฎว่าปุ่มหายไปค่ะ มีตัวอย่างจากรูปข้างล่างนะค่ะ

เราต้องแก้ไขยังไงค่ะ ?

ต้องสร้างขึ้นมาใหม่เอง หรือว่าต้องไปแก้โคดตรงไหนบ้าง  ช่วยแนะนำด้วยนะค่ะ
..

..

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ออฟไลน์ Aoody

• *
ปุ่มนี้ Foldier ชื่อไทยใช่ป่ะ ถ้าใช่

เข้าไปยัง FTP theme นั้นๆ แล้ว Copy Foldier Thai ใน Theme เก่า แล้วเอามาลงใน theme ใหม่ที่เราเลือกครับ

ออฟไลน์ Dekdoy

• *
ขอบพระคุณมากค่ะ...เปลี่ยนได้แล้วค่ะ... ;D