ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามคยที่ใช้ SMF V.1.1.2 หรือ V. อื่นๆ ในเรื่องการป้องกัน  (อ่าน 16910 ครั้ง)

ออฟไลน์ gigclub

• *
ไม่แน่ใจนะครับว่ามีใครเคยถามไปยังถ้ามีแล้วขอโทษด้วยนะครับ ถ้าเราทำเสร็จแล้วใน Forums SMF ผมอยากรู้ถึงการป้องกันนะครับว่าเราจะป้องกันการ Hack หรือกำหนด File Attributes แบบไหนกับ File อะไรบ้างให้ปลอดภัยกับ Forums ของเรานะครับ ช่วยรบกวนผู้รู้ ผู้เชี่ยวชาญที่จะตอบหน่อยครับ แต่ถ้าเคยตอบกันแล้วขอ URL Link ด้วยนะครับ

ออฟไลน์ Losa789

• *
มีข้อมูลดีๆมาฝากค่ะ >>> slotxo