ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: เดือดร้อนมากครับ อยากขอความช่วยเหลือ  (อ่าน 1963 ครั้ง)

ออฟไลน์ chineseboy

• *
สวัสดีครับชาวบอร์ด smf thailand พอดีผมมีปัญหาอย่างมากเลยครับ

เรื่องมันมีอยู่ว่า ตอนแรกผมมีเว็บชื่อ sbuyguy.com จากนั้นไม่นานผมทำการเปลี่ยน domain name เป็น g-thailand.com พอเปลี่ยนเสร็จ ผมก็โอนข้อมูลจากเว็บ sbuyguy.com มาไว้ที่บ้านใหม่ ทุกอย่างเลยครับ พอผมลองเข้าไปใช้งานหัวข้อของ webboard มันกลับใช้งานไม่ได้เลย แม้แต่ login เข้าไปด้วยซ้ำ คิดว่า guru หลายๆ ท่านที่อยู่ในบอร์ด พอจะเข้าใจกับปัญหาของผมน่ะครับ และผมหวังว่าหลายๆ ท่านคงช่วยผมแก้ไขปัญหาได้น่ะครับ ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ

ออฟไลน์ ninjanaja

• *
เอา ดาต้าเบสมาหรือยังอะคับ