ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณKengRacing ใครก้อได้ช่วยหน่อยครับ  (อ่าน 2541 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mr.K`

• สักวันเราจะรุ้งFastHunter.Net
  • *
  • ทิ้งกูมึงตาย
    • เวปไซค์สำหรับคนรักความแรงมอเตอร์ไซค์แบบDrag Bike
คือว่าผมอยากให้บอดขอผม หน้าที่โฟสข้อความอ่ะครับ มันจะมีชื่อสมาชิกและข้อมูล ผมอยากให้มันบอกรายละเอียดสมาชิด แบบเวป rcweb.netอ่ะครับ  ที่ว่า ลำดับสมชิกที่เท่าไร อยู่ที่ไหน  อะไรประมาณนี้อ่ะครับ      ไม่รู้จะเข้าใจกันหรือเปล่า ดูตามนี้เลยครับhttp://rcweb.net/forums/showthread.php?t=2411 แล้วดูที่ชื่อคุณKengRacing นะครับและลงมาใต้รูปผมอยากได้รายละเอียดแบบนั้นเลยแต่ผมจะเปลี่ยน จาก รถยนต์ เครื่อง คลับ อะไรแบบนี้ต้องทำยังไงครับ

ขอบคุณครับ
ซะตาฟ้าลิขิต แต่ชีวิตนะของกู

ออฟไลน์ КёngЯacing

• Administrator
ของ SMF หรือ vB ล่ะครับ
ตัวอย่างที่ให้มา อยู่ใน vB แล้วคุณถามใน SMF ก็เลไม่รู้จะตอบยังไง ถ้าใน vB มันมีให้ทำตัวโปรแกรมอยู่แล้ว แต่ถ้า SMF ต้องมีการแก้ไขโค้ดกันนิดหน่อย

ออฟไลน์ Mr.K`

• สักวันเราจะรุ้งFastHunter.Net
  • *
  • ทิ้งกูมึงตาย
    • เวปไซค์สำหรับคนรักความแรงมอเตอร์ไซค์แบบDrag Bike
ของ smf คับไม่สามารถว่า ทำยังไงครับ  ยากหรือ เปล่าช่วยแนะนำแบละเอียด หน่อยครับ

ขอบคุณมากครับ
ซะตาฟ้าลิขิต แต่ชีวิตนะของกู