ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ภาษาตรงนาฬิกาเป็นมะลึกกึ๊กกึ๋ย...ตามรูปครับ  (อ่าน 2059 ครั้ง)

ออฟไลน์ spe

• *
สวัสดีครับ ผมเจอปัญหาตามรูปนี้ครับ  คือว่าส่วนที่เป็นส่วนแสดงเวลาจะออกมาเป็นแบบนี้ทุกที่เลยครับไม่ทราบว่าเป็นเพราะอะไรครับ ผมลองลบแล้วติดตั้งใหม่ก็เหมือนเดิมครับ ตอนนทำที่โฮสฟรี และในเครื่องไม่เป็นปัญหานี้ครับ  ใครทราบช่วยบอกวิธีแก้หน่อยครับ

ออฟไลน์ icebub

• *
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25/04/07, 15:57:12 โดย icebub »