SMF Development > Portals, Bridges, and Integrations

มีปัญหา Bridge SMF กับ Mambo ไม่ได้คับ

(1/3) > >>

TaKeTeAm:
มีปัญหา Bridge SMF กับ Mambo ไม่ได้คับ
ที่หน้าต่าง  SMF-Configuration

Path to SMF (absolut):   ________  (ใส่อะไรลงไปคับ)  ( Click ที่  Creat Path automaticaly แล้ว ไม่เห็นมีอะไรเลย)

ควรตั้ง เป็น   Wrapped หรือ Unwrapped ดี

SMF Forum integration: ________    ( ให้เลือก Use Bridge registration หรือ Use SMF registration ดีคับ)

จะทำยังงัยดี ???

КёngЯacing:
ต้องรอ HackPro เพราะเค้าเคยทำมาแล้ว และก็เลิกใช้ไปแล้ว :)

TaKeTeAm:
Hack Pro เป็นโปรแกรมหรือคับ
มันใช้งัยอ่ะ....
ที่ว่าเลิกใช้กันแล้วนี่  ...
SMF forums ไม่สามารถ เชื่อมกับ Mambo ได้เหรอคับ

แล้วมีวิธีไหนทำได้บ้างครับตอนนี้ ??? ???

TakeTeAm:
ผมเห็นเวป gotoloei.com
ก็ใช้ SMF forums คู่กับ Mambo ได้นะ
พอคลิ๊กเข้า webboard มันจะเข้าหน้าแรกของ SMF forums
สังเกตุ url : เป็นแบบนี้อ่ะ  >>>    http://www.gotoloei.com/forum/

ใครรู้มั่งอ่ะครับ  ดำน้ำอยู่นานแล้วอ่ะ....

HackPro:
ขอโทษทีอ่ะครับ

ผมไม่ได้จับ Mambo มานานแล้ว

เลยไม่รู้ว่าเค้าพัฒนาบริดจ์ไปถึงไหนแล้ว

แฮ่ะ ๆ

ตอนแรก ๆ มันไม่ค่อย work เลยเลิกใช้อ่ะครับ

รอคนอื่น ๆ และกัน

แฮ่ะ ๆ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

ไปที่เวอร์ชันเต็ม