Other Forums Support > General Thai Support vBulletin

อยากได้ ฟอร์ม กระทู้เมื่อเร็วๆนี้ ให้แสดงในหน้าแรก

<< < (2/2)

soking:
หาแล้วคับแต่มานหายากม่ะรุจาเริ่มจากตรงไหนมะเหมือนเวปนี้มานเกี่ยวข้องโดยตรงอ่ะคับ   วานผู้รุช่วยบอกด้วยนะคับ
ขอบคุนคับ

bigs15:

--- อ้างจาก: ICOM ที่  7/01/07, 19:25:18 ---ผมใช้  SMF 1.1 RC3  ไม่ทราบว่าจะตั้ง กระทู้เร็วๆนี้ แบบที่นี้ยังไงครับ เป็น mod เสริมหรือว่าตั้งใน การตั้งค่าได้เลย แต่ผมหาดูแล้วไม่พบครับ ขอบคุณครับ

--- ปิดอ้างถึง ---
ถามผิดห้องนี่ครับ ค้นหามาให้ละกันครับ
เข้าไปที่ ตั้งค่าธีมปัจจุบัน แล้วตรง จำนวนกระทู้ล่าสุดที่แสดงผลบนหน้ารวมบอร์ด ใส่จำนวนกระทู้ที่ต้องการให้แสดงเลย
ถ้ายังทำไม่ได้ลองใช้คำสั่ง Search (ค้นหา) ในบอร์ดนี้ดูนะครับ คำตอบด้านบนก็ได้จากการค้นหาเอาครับ....

icon:
ขอบคุณมากๆ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

ไปที่เวอร์ชันเต็ม