ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำBridges joomla+smf ต้องการให้หน้าsmf ไปแสดงผลในjoomla ไม่ผิดเพี้ยนทำอย่างไร  (อ่าน 9120 ครั้ง)

ออฟไลน์ cybersine

• *
ใช้ joomlasiam 1.0.10+smf 1.1 RC2

1 ติดตั้ง bridges เข้าหากันแล้วแต่พอไปแสดงผลที่หน้าเว็บของjoomlaผิดเพี้ยนไป สามารถปรับให้ smf แสดงผลขนาดเล็กลงได้มั๊ยครับ หรือว่ามีวิธีการทำอย่างไรบ้าง
ในjoomla แบ่งหน้าเว็บออกเป็นสองส่วนคือส่วน เนื้อหากับ เมนูด้านซ้ายมือ อยากให้ smf ไปอยู่ในส่วนของเนื้อหาให้พอดีครับทำอย่างไรได้บ้าง?

2 ธีม มาตรฐานสามอันที่ติดตั้งมาพร้อมกัน อยากได้ที่เป็นสีแดงหาได้ที่ไหนครับ

3 มีโมดูลอะไรบ้างครับที่สามารถให้ผู้ใช้งานแนบไฟล์รูปภาพได้ง่ายๆ หรือถ้าแนบแล้วแสดงที่หน้ากระทู้รวมได้ยิ่งดีครับหรือบอกว่ากระทู้นี้มีรูปแนบมา

ขอบคุณครับ ผมมือใหม่พอสมควรสำหรับ smf ขอคำแนะนำด้วย

ออฟไลน์ fongnam69

• *
ถ้าใช้จูมล่า ลองเข้าไปอ่านนี่เลยครับ เจ๋งดี จูมล่า 1.0.11 ติดตั้งพร้อม SMF 1.1RC2 http://www.chilawat.com/th/index.php?option=com_content&task=view&id=155ฉลุยคับ