ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่ เว็บบอร์ดโชว์แบบนี้ทำไงดีคร้าบ แงๆ  (อ่าน 15188 ครั้ง)

ออฟไลน์ 69local69

• *
พอดีว่า ผมไม่มีความรู้เรื่อง php ครับ แบบว่าไปโหลดมาใช้ครับ

แล้วจู่ๆเมื่อเช้า มันขึ้นแบบนี้ครับ

Parse error: syntax error, unexpected '<' in /home/huahin/public_html/webboard/index.php on line 334

ผมต้องทำยังไงบ้างครับ

ช่วยด้วยคร้าบ แง้ๆๆๆ

ออฟไลน์ doramonvigo

• *
ผมเป็นมือใหม่ SMF เช่นกัน แต่ว่าเป็น programmer ครับ ขอถือวิสาสะ แนะนำว่า อย่างนี้ น่าจะไปดูตาม error ที่บอกเลย บรรทัดที่ 3 compiler บอกไว้ว่า มี สัญลักษณ์ '<' เกินมา แล้วทำให้มันไม่สามารถแปลความหมายได้ ลองไปดูไฟล์ บรรทัด 334 ครับ ได้ไปแก้อะไรรึเปล่า

ออฟไลน์ arum666

• *
เส้นทางสู่ความร่ำรวย ที่สามารถทำได้จริง
 ยิ่งทำยิ่งรวยถ้ารู้วิธี เพียงแค่ท่านเล่นเกมส์กับเราที่ slot ออโต้