ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: จะเปลี่ยน themes อ่ะครับ  (อ่าน 4188 ครั้ง)

ออฟไลน์ boyclubae

• *
จะเปลี่ยน themes อ่ะครับ
« เมื่อ: 10/01/08, 10:44:02 »
ทำยังงัย ครับผม โหลดมาแล้ว แตก zip แล้วทำงัยต่ออ่ครับ ช่วยหน่อยเพิ่งเริ่มทำครับ

แล้วทำมันมัยคน อื่นเข้ามาดูมันเป็น รูปแบบเละๆ ไปหมดเลยอ่ะครับ ผมใช้เครื่องตัวเองเป็นเครื่อง host เล่นกันในบริษัทอ่ะครับ

รบกวนด้วยนะครับขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Friend-Service

• *
Re: จะเปลี่ยน themes อ่ะครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 10/01/08, 11:03:24 »
แตกไฟล์เสร็จแล้วไห้ อัพโหลด โฟเดอร์ธีมที่โหลดมาไปใว้ที่ website\webboard\Themes\

อัพโหลดเสร็จแล้วไห้เข้าไป ตั้งค่าธีมในเมนู ผู้ดูแลที่บอร์ดของคุณ

เข้าจัยเปล่ามะรู้อ่ะถ้าไม่เข้าจัยยังไง แอดมาหาผมนะ nongex_38
  • hotmain.com คับ