ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: Install a New Theme  (อ่าน 4404 ครั้ง)

ออฟไลน์ donnpipop

• *
Install a New Theme
« เมื่อ: 11/07/07, 20:52:40 »
ผมมีไฟล์ theme.zip ที่เครื่องกด อัพโหลดไปที่ host ด้วย Browse
ผมทำแล้วครับ Install แล้ว Complete แต่พอเลือก Theme ที่ Install แล้ว
กด Save ปรากฎว่า Theme ไม่ขึ้น ทั้งของเดิมและของใหม่ ที่สำคัญ Background
เปลี่ยนเป็นสีขาว ต้องกลับไปใช้ Theme ตัว Default อันเดิม

เลยงงว่า Browse แบบนี้แล้วมันใช้ได้เลยเหรอครับ ไม่ต้อง Upload File ขึ้น Host เหรอครับ

ขอบคุณมากๆครับ  :) :) :)

ออฟไลน์ donnpipop

• *
Re: Install a New Theme
« ตอบ #1 เมื่อ: 5/08/07, 14:22:26 »
ไม่มีใครตอบเลย เอาเป็นว่าผมทำได้แล้ว   ;) ;) ;)