ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: มีวิธีทำให้ ขนาดตัวอักษร จาก 10 pt เป็น 12 pt แบบถาวรไหม  (อ่าน 4666 ครั้ง)

สงสัยอะครับ

• บุคคลทั่วไป
คือ ขนาดตัวอักษร เวลาเราเขียนอะครับมันจะได้ขนาดนี้  ที่กำลังพิมพ์นี่อะครับ ซึ่ง ผมรู้สึกว่ามันเล็กไป อยากทราบว่า จะต้องปรับตรงไหน ถ้าเราอยากให้ขนาดมาตรฐานของตัวอักษรเป็น 12 pt อะครับ เวลาโพสทุกครั้งมานั่งปรับเสียเวลาอะครับ แล้วถ้าคนอื่นโพส เขาก็ไม่ปรับอีก

อ่า

ไม่มีคนตอบแฮะ

ลองดู

แก้ใน css ครับ
ใส่ฟอนท์ ms sans serif เพิ่มเข้าไปในชื่อแรก
เลือก font size เป็น small ก็น่าจะโอเค

55

งง อยู่ดีคับ ช่วยบอกที่อยู่ของ ไฟล์ที่ต้องแก้ และบรรทัด หรือตัวอย่างก็ดีครับ

valium 10mg

ออฟไลน์ analyser

• *
ผู้ดูแล>ปรับแต่งบอร์ด>ปรับแต่งธีมและการวางรูปแบบ>แล้วดู theme ที่เราใช้อยู่ >แก้ไข stylesheet ในธีมนี้

ควรก๊อปปี้ อันเดิมไว้ก่อนนะครับ แล้ว แก้ไข ดูครับ