ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากจะติดต่อเว็ปมาสเตอร์ครับ  (อ่าน 3263 ครั้ง)

ออฟไลน์ wutper

• *
คือผมอยากติดต่อเว็ปมาสเตอร์ คือมีปัญหาที่อยากจะคุยเกี่ยวกับการเพิ่มขนาดในการแนบไฟล์หน่ะครับของ SMF ที่ดาวน์โหลดไปหน่ะครับช่วยด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22/05/06, 17:45:40 โดย HackPro »

ออฟไลน์ zerohate

• *
คือผมอยากติดต่อเว็ปมาสเตอร์ คือมีปัญหาที่อยากจะคุยเกี่ยวกับการเพิ่มขนาดในการแนบไฟล์หน่ะครับของ SMF ที่ดาวน์โหลดไปหน่ะครับช่วยด้วยครับ
เข้าไปที่ ผู้จัดการระบบไฟล์แนบ แล้วแก้ขนาดได้เลยครับ