ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามครับ  (อ่าน 2659 ครั้ง)

เอกสิทธ

• บุคคลทั่วไป
ขอถามครับ
« เมื่อ: 9/03/06, 22:40:12 »
ผมติดตั้ง swf เสร็จ ปรากฏมีข้อความท้ายนี้ขึ้น หมายความว่าอะไรครับ

Sorry, the copyright must be in the template.
Please notify this forum's administrator that this site is using an ILLEGAL copy of SMF!

ออฟไลน์ КёngЯacing

• Administrator
Re: ขอถามครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 10/03/06, 01:13:44 »
อันนั้นเป็นเฉพาะในกรณี แก้ไขไฟล์แทมเพลต์แล้ว copyright หายไป
แต่ถ้าคุณไม่ได้ทำอะไรกับมัน ก็อาจจะเป็นไปได้ก็คือใช้ไฟล์ภาษาคนละเวอร์ชั่น